Diễn đàn sinh học lớp 09SH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn sinh học lớp 09SH

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
_zjtxu_ (575)
meovanlameo (442)
0915067 (213)
Martinet (188)
nghiphamtrieu (168)
annguyen.bc (163)
tuila...tui (145)
tinger1724 (134)
megatron (122)
hienkhoa (112)

Share|

SH CHÚ Ý.....................

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
SH CHÚ Ý..................... I_icon_minitimeThu Feb 10, 2011 12:58 pm
Thành viên mới
dinh

Bài gửiTiêu đề: SH CHÚ Ý.....................

Các bạn sh thân mến..
đầu tiên xin gửi lời chúc từ Liên Chi Hội khoa Sinh đến các bạn: "BCH LCH khoa Sinh chúc các anh,chi,pạn,em 1 năm mới thành công trong công việc lẫn học tập, và gặp nhìu may mắn"

Để bắt đầu một học kỳ mới thành công, LCH khoa Sinh đã phát động cuộc thi thiết kế áo Khoa. mình đã thông báo về các tiêu chí của cuộc thi trên forum, để các bạn hiểu rõ tầm quan trọng của cuộc thi mình xin thông báo lần nữa. áo khoa không chỉ đơn thuần thể hiện sự nhất quán của một khoa mà nó còn thể hiện bộ mặt của Khoa (quan trọng hơn cả đó là Khoa Sinh_một Khoa luôn nằm trong tốp dẫn đầu về học tập lẫn các hoạt động Đoàn-Hội của Trường).Bao nhiêu đó chắc các bạn cũng hiểu rõ quy mô và tầm quan trọng của cuộc thi. VẬY LÀ MỘT THÀNH VIÊN TRONG ĐẠI GIA ĐÌNH KHOA SINH CÁC BẠN NÊN LÀM GÌ ĐỂ HƯỞNG ỨNG CUỘC THI?
\
***Về phía các bạn có khả năng thiết kế: các bạn hãy tranh thủ những ngày đầu của học kì 2 để thỏa sức sáng tạo với các ý tưởng thiết kế áo của mình.
***công việc của các bạn còn lại đó là thông tin cho các bạn của mình về cuộc thi càng nhiều càng tốt. Ta làm một phép tính nho nhỏ như thế này : giả sử 5 bạn sh đọc được tin nhắn này rùi báo lại cho 5 bạn khác thì chỉ cần 1 ngày tất cả khoa sinh đều nắm bắt được đầy đủ thông tin.
.##
##
## mỗi người trong các bạn đều là một nhân tố quan trong để góp thành sự thành công của cuộc thi. các bạn đều muốn khoa mình luôn đẹp trong mắt mọi người chứ, mình tin là như vậy.
vậy thì còn chờ gì nữa hãy bắt tay vào công việc thiết kế đầy thú vị nàyyyyy. À quên để khuyến khích các bạn< ĐÃ CÓ NGUYÊN CẢ MỘT HỆ THỐNG GIẢI THƯỞNG RẤT GIÁ TRỊ ĐƯỢC ĐỀ RA>

LỜI CUỐI CÙNG MỘT LẦN NỮA THAY MẶT CHO BCH ĐOÀN_HỘI HAI LỚP 09SH XIN CHÚC CÁC BẠN MỘT NĂM MỚI AN LÀNH TRÀN ĐẦY HẠNH PHÚC VÀ THÀNH CÔNG TRONG HỌC TẬP VÀ CÁC HOẠT ĐỘNG ĐOÀN HỘI.

Loading

SH CHÚ Ý.....................

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang