Diễn đàn sinh học lớp 09SH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn sinh học lớp 09SH

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
_zjtxu_ (575)
meovanlameo (442)
0915067 (213)
Martinet (188)
nghiphamtrieu (168)
annguyen.bc (163)
tuila...tui (145)
tinger1724 (134)
megatron (122)
hienkhoa (112)

Share|

ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Oct 27, 2010 5:51 pm
meovanlameo
Tiến sĩ
meovanlameo

Cầm tinh : Goat
Sinh nhật : 09/07/1991
Sinh nhật : 09/07/1991

Bài gửiTiêu đề: ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!!

Nhằm nâng cao hoạt động tình nguyện của lớp mình, Mèo có dự định tổ chức riêng 1 nhóm tình nguyện chuyên đi đến các mái ấm, nhà mở cũng như các số phận ko may, đồng thời, với kinh nghiệm đã có, nhóm này cũng sẽ chia sẻ cho các bạn các cách để tiếp cận với các số phận khác chúng ta. ngoài ra, nhóm này sẽ tạo liên kết với các lớp khác để tăng thêm giao lưu giữa các khoa.
Vì khi nghe 1 số bạn phản ánh lại về chuyến đi đến mái ấm Hoa Mẫu Đơn thật sự mèo rất buồn, hầu như các bạn ko thể tiếp cận đc với các em. Nhưng nếu các bạn hiểu về số phận của chúng, hiểu đc chúng các bạn sẽ thấy những đứa trẻ ấy đáng đc thông cảm và cần đc che chở, thương yêu đến mức nào. Đây là lý do Mèo muốn lập 1 nhóm tình nguyện để thông tin tới các bạn nhiều hơn nữa. Tạm thời nhóm này sẽ kết hợp với chi Hội và chi Đoàn để thuận tiện cho các bạn ko tốn nhiều thời gian cho các buổi sinh hoạt lớp.hi. Đây chỉ là phát thảo ý kiến, còn cụ thể hơn để thi giữa kì xong sẽ làm chi tiết hơn. Mình thông báo trước để lấy ý kiến của các bạn. Mong nhận đc sự đóng góp nhiều nha!
Chúc các bạn có kì thi thật tót nha!!!!!!!!!!!!!!!!

P.S: Các bạn bên chi Đoàn và chi Hội nếu đông ý kết hợp thì báo mình biết 1 tiếng nha! Xin lỗi vì chưa hỏi ý kiến các bạn mà nói như vậy. hi. (đt đang sống bằng niềm tin và hi vọng nên chưa hỏi trc đc)

Loading

ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Oct 27, 2010 10:31 pm
Mr.Vinh Ve
Thành viên mới
Mr.Vinh Ve

Sinh nhật : 24/10/1991
Sinh nhật : 24/10/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!!

dong y 2 tay 2 chan luon ca cai dau :")

Loading

ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Nov 02, 2010 9:55 pm
Thành viên mới
thanhnhan

Bài gửiTiêu đề: Re: ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!!

mình cũng rất thích ý tưởng đó .nếu được lên lớp gặp nha.mình vừa đi mùa hè xanh ở mái ấm hoa mẩu đơn các thầy cô và các em bên đó mình có biết một it.nếu được bọn mình sẽ qua đó.

Loading

ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Nov 02, 2010 11:09 pm
lonely.rock_ct
Lớp 4
lonely.rock_ct

Sinh nhật : 17/03/1991
Sinh nhật : 17/03/1991

Đi Chùa Linh Sơn cũng thích ghê,mấy nữa nhỏ ngoan mà dễ thương ghê^^

Loading

ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitime
Sponsored content

Loading

ai yêu tình nguyện thì vào xem.................nha!!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang